x1 -- fly to sky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

x1 -- fly to sky

***@@ C1 -<>- OUR FAMILY -<>- OUR LOVE @@***

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
sakura_vdt

sakura_vdt

vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe Empty
Bài gửiTiêu đề: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeWed 25 Aug 2010, 8:25 pm

tui: sakura_vdt
cái tên nghe là nghĩ đến đất nước Mặt trời mọc
có cái nick u sầu ko chịu nổi : kekhongbietdennucuoi_vdt
bề ngoài thì rùa bái làm bề trên, ốc sên gọi bằng cụ, gà dù chắc fải ...........
ấy thế mà lại như con loăng quăng, rất là lăng xăng, thick xen vào chuỵen lằng nhằng, và rất là hiếu thắng
kàkà.........

haizz, chả bit viết gì nữa, tạm thế đã. nếu có gì đặc sắc thì sẽ che giấu sau
kàkà
Laughing Laughing Laughing
http://www.vn.360plus.yahoo.com/kekhongbietdennucuoi_vdt
ronsarecolin

ronsarecolin

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeThu 26 Aug 2010, 9:48 pm

hôhô, thấy sakura báo danh tớ cũng báo danh........
Tớ là thành viên tích cực ( đj comment ) ở diễn đàn cũ.
Biệt danh: vitkonchetduoi ( đây là loại vịt đặc biệt đã đc thuần hoá trên cạn Cool Cool )
Tên: thoy ko nói chắc mọi người cũng bjs, một con bé to mồm và lắm mồm nhất lớp........
Là thành viên của cái bàn muk có mỗi 1 thằng con trai.
Ok! đã xong, có lẽ mọi người đã biết tớ là ai....................
jocolor jocolor
http://my4u.blogtiengviet.net/
yukyssthoi

yukyssthoi

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeMon 30 Aug 2010, 7:47 pm

hâm=.=!
cọm nó ui!
ronsarecolin

ronsarecolin

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeTue 31 Aug 2010, 8:40 pm

cọm nào cơ? tớ ko phải cọm nha
yukyssthoi

yukyssthoi

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeWed 01 Sep 2010, 6:27 pm

her người ta gọi cọm của người ta ham hố -.-!
ronsarecolin

ronsarecolin

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeWed 01 Sep 2010, 9:15 pm

àh uk nhầm lẫn đc chưa? ai chả bjs.......
Rinmo

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 12:59 pm

mọi người ghi danh hết rùi chả nhẽ mình lại làm ngơ,hihi, thôi thì giới thiệu qua loa vậy^^
tớ có họ vs tên sakura_vdt, ngồi cùng bàn tên đó, tên trong diễn đàn cũ là thuylunglinh103, vinh dự ngồi cùng bàn vs hải việt oly11,( chả bít có còn ngồi đó nữa ko, vì "đại ca" đang định chuyển chỗ trong lớp), là người bt, chẳng có thành tích và đặc điểm j nổi bật, nói chung cứ thấy ai cái cũng cũng bình thường ở tổ 4 thì đích thị là tớ( vì tổ 4 toàn những ng bất bình thường thui^^, nhất là 2 bàn đầu)
ronsarecolin

ronsarecolin

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 3:39 pm

Rimo có thành tích nc trg lớp muk ai bảo ko có thành tích j chứ? Very Happy Very Happy Very Happy
sakura_vdt

sakura_vdt

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 7:46 pm

Rinmo đã viết:
mọi người ghi danh hết rùi chả nhẽ mình lại làm ngơ,hihi, thôi thì giới thiệu qua loa vậy^^
tớ có họ vs tên sakura_vdt, ngồi cùng bàn tên đó, tên trong diễn đàn cũ là thuylunglinh103, vinh dự ngồi cùng bàn vs hải việt oly11,( chả bít có còn ngồi đó nữa ko, vì "đại ca" đang định chuyển chỗ trong lớp), là người bt, chẳng có thành tích và đặc điểm j nổi bật, nói chung cứ thấy ai cái cũng cũng bình thường ở tổ 4 thì đích thị là tớ( vì tổ 4 toàn những ng bất bình thường thui^^, nhất là 2 bàn đầu)

xin trân trọng giới thiệu đây là cô bảo mẫu của bọn em ạ !!!
khu em như cái nhà trẻ ấy ! toàn những đứa trẻ tinh nghịch, lắm trò tức đến fát cười .... làm cô cứ xoay như chong chóng ấy ==> khổ thân cô ! hahhahhaa
Rinmo

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 8:50 pm

ui! em nhớ cô thế làm cô ái ngại, hihi, nhưng em chuyển chỗ rùi, cô bùn quá, ko được mắng em nữa rùi, Crying or Very sad
sakura_vdt

sakura_vdt

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSun 19 Sep 2010, 3:50 am

nếu mà e đi đc thì cũng có b khác đến thế chân mà . ôi ,khổ thân cho b đó quá ! : ))
ronsarecolin

ronsarecolin

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSun 19 Sep 2010, 7:22 am

cô bảo mẫu này dễ thương nhưng nhìu khi dễ ghét lắm nhá =,= nhưng ko có cô í thì cũng buz nhỉ? muk bảo mẫu muk nc nhìu hơn học trò áh, thế là hổng đc tẹo nào naz
Rinmo

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSun 19 Sep 2010, 7:15 pm

sakura_vdt đã viết:
nếu mà e đi đc thì cũng có b khác đến thế chân mà . ôi ,khổ thân cho b đó quá ! : ))

uhm, em khổ 2 năm rùi, cũng nên để bạn mới khổ thay,hihi, Razz Razz Razz
Rinmo

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitimeSun 19 Sep 2010, 7:16 pm

ronsarecolin đã viết:
cô bảo mẫu này dễ thương nhưng nhìu khi dễ ghét lắm nhá =,= nhưng ko có cô í thì cũng buz nhỉ? muk bảo mẫu muk nc nhìu hơn học trò áh, thế là hổng đc tẹo nào naz

đã là cô thì phải nói nhìu chứ, đã thấy cô giáo nào mà nói ít hơn học trò chưa??????? Razz Razz Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe   vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe I_icon_minitime

vào ghi danh cái cho nó đủ thủ tục, hehe
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Báo danh đây
» [Peace] Trần báo danh!!! :D
» BÓI TOÁN!!!HEHE