x1 -- fly to sky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

x1 -- fly to sky

***@@ C1 -<>- OUR FAMILY -<>- OUR LOVE @@***

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trời ơi ý thức.......

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ronsarecolin

ronsarecolin

Trời ơi ý thức....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Trời ơi ý thức.......   Trời ơi ý thức....... I_icon_minitimeSat 16 Oct 2010, 4:02 pm

Ôi trời ạh! Nhìn cái sổ đầu bài lớp mình tuần này, bê bết, đó là 2 từ có lẽ là chính xác nhất để miêu tả nó. Điểm nào cũng có, lỗi nào cũng có, từ nói chuyện riêng, lười học bài cũ đến vô lễ vs giáo viên........Haizzzzzzzz, ko bjs có thể gọi đó là sổ đầu bài nữa ko bjết? Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Không biết bjo lớp mình nên đặt tên là lớp j nữa nhỉ? Thầy mình có lẽ cũng bất lực mất. Mọi người thử nghĩ xem, tại sao lại cứ luôn để thầy fải mắng như vậy, những lỗi chúng ta mắc fải đâu fải là do vô tình, đều là cố ý cả. Ai cũng biết làm vậy là sai nhưng vì 1 cái j đấy, cái tôi cá nhân chăng muk lại nhắm mắt, tặc lưỡi "uk thoy mình đúng" rồi tiếp tục vi phạm. Như vô lễ với giáo viên, chẳng lẽ 17 năm sống trên đời, 12 năm đj học lại ko biết như vậy là vô lễ? Đâu fải là vô tình chứ? Thật buồn! Tớ ko dám nói tớ là 1 học sinh ngoan, vì đôi khi chính tớ cũng bị mắc những lỗi khiến thầy fải buồn nhưng tớ vẫn muốn chia sẻ, và cùng nhau rút kinh nghiệm cho mỗi chúng ta.............
Chúng ta cứ như vậy, hỏi sao muk bjo thầy lại mất hết vẻ vui tính, thay vào đó là vẻ mặt nghiêm khắc mỗi khi vào lớp chứ. Tớ_chủ nhân của bài viết về thầy trên diễn đàn cũ, chính tớ đã viết vì sao bjo thầy vào lớp cứ như 1 người xa lạ, thầy cứ hằm hằm nhìn lớp muk ko vui tính như hồi lớp 10. Giờ thì tớ đã hiểu tại sao....Tất nhiên là tại chúng ta.
Như hôm nay ấy, đứng giữa sân trường, chưa bao giờ tớ thấy thầy cáu như vậy. Trên khuôn mặt thầy lộ rõ vẻ tức giận. Đầu tiên tớ còn vô tư cười đùa đc vì nghĩ rằng mình ko có tội j cả nhưng vô tình tớ lướt nhìn thầy, nhìn thấy ánh mắt của thầy, tức giận đầy thất vọng, tớ bỗng thấy thương thầy quá!! Ừ có lẽ thầy nói đúng, chưa có khoá nào đường đường là một lớp chọn Một của Nhà trường muk lại như lớp mình......Thật đáng xấu hổ!
Chỉ còn hơn 1 học kì nữa, tại sao chúng ta ko cố gắng để lại những ấn tượng tốt cho thầy, cho nhà trường nhỉ, sao ko thay vaò những trò nghịch ngợm vô bổ bằng cách ngoan ngoãn học tập chứ?
Cả lớp mình ơi, hãy sống tốt hơn đc ko? Cả bản thân tớ nữa, nên có ý thức hơn, mỗi người 1 chút thì sẽ tốt muk..............Đừng làm thầy phải buồn nữa đc ko? Hãy thực hiện bằng hành động, để thầy ko còn muốn bỏ lớp mình nữa. Thay vì nói hãy cùng nhau hành động đj muk...................................................Tớ tin chắc ai cũng buồn khi một ai đó ko fải thầy chủ nhiệm lớp mình............................
http://my4u.blogtiengviet.net/
sakura_vdt

sakura_vdt

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ý thức.......   Trời ơi ý thức....... I_icon_minitimeMon 18 Oct 2010, 12:06 pm

nhu muoi bo bien....
chang an thua ...
haizzz
lop minh het thuoc chua roi
cu yen tam la the di..... =.="_*_
http://www.vn.360plus.yahoo.com/kekhongbietdennucuoi_vdt
ronsarecolin

ronsarecolin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ý thức.......   Trời ơi ý thức....... I_icon_minitimeMon 18 Oct 2010, 1:42 pm

đúng là hết thuốc chữa rồi, sao cứ thích làm thầy fải buz thế nhỉ?
Thật đáng buồn, lớp mình đây ưh? Nản toàn tập
http://my4u.blogtiengviet.net/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ý thức.......   Trời ơi ý thức....... I_icon_minitime

Trời ơi ý thức.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang