x1 -- fly to sky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

x1 -- fly to sky

***@@ C1 -<>- OUR FAMILY -<>- OUR LOVE @@***

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thay đổi lớp?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
yukyssthoi

yukyssthoi

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeThu 16 Sep 2010, 9:02 pm

Thầy giáo và cả lớp bắt đầu bước vào quá trình chuyển mình và chuẩn bị cho bước nhảy quyết định cuối cùng trong sự nghiệp học tập gian nan thời học sinh của chúng ta!
Ấy thế nhưng Very Happy.....
Chuyển chỗ ntn đây? HUẾ ƠI KHÔNG XA BẠN YÊU QUÝ ĐÂU =))
ronsarecolin

ronsarecolin

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeThu 16 Sep 2010, 9:15 pm

tớ cũng ko muốn đổi chỗ tẹo nào cả, cái chỗ ngồi đó, tớ đã gắn bó gần 3 năm, bjo muk đj chỗ khác ngồi chắc chắn sẽ thấy rất buồn và nhớ, nhớ nhiều thứ lắm.......
Kỉ niệm cũng xuất fát rất nhiều từ cái chỗ ngồi iu quý đó, cả vui cả buồn.............dù sao cũng ko muốn xa chỗ ngồi thân thương đó tẹo nào cả.
http://my4u.blogtiengviet.net/
yukyssthoi

yukyssthoi

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeThu 16 Sep 2010, 9:27 pm

Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz
cái lý do nhớ chỗ ngồi cũ mà cũng được á :-S
tớ chỉ nhớ bạn ngồi cùng chỗ thôi chứ cái chỗ ngồi thì nhớ làm j`
nhưng mà cũng nên đối chỗ cho nhóm của tổ 4
tập chung toàn anh tài san sẻ cho các nhóm khác để cả lớp cũng phát triển với chứ nhỉ
tổ 2 nhân tài khan hiếm quá này
Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted Thay đổi lớp? Icon_twisted
sakura_vdt

sakura_vdt

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeFri 17 Sep 2010, 9:00 pm

đổi chỗ ....đổi chỗ ,,,,,đổi....... chỗ

dù mới chỉ bắt đầu cso những kỉ niệm đẹp vs nơi đây
dù ta mới chỉ thực sự là chính mình ( mới gần đây thôi ) với nơi ấy
dù nơi này cso nh~ con ng rất vui và rất quậy ( hình như toàn quậy ngầm )
dù khi đi chắc chắc sẽ lưu luýên nơi này ....

nhưng .....
nếu ngồi đây t chỉ quen các bạn
còn những ng kia - ôi xa cách quá trời
các bạn ơi t muốn "quen " họ nữa
trò chuyện nhiều hơn và hiểu họ nhiều hơn

biết sao đây, chả có cách nào hơn
bởi tôi chỉ dám mon men tại chỗ
ko dám đi xa , cũng cảh dám nhìn thẳng
lên bàn trên , xuống bàn dưới là căng ===> chán mình ghê !
... ...
http://www.vn.360plus.yahoo.com/kekhongbietdennucuoi_vdt
yukyssthoi

yukyssthoi

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 12:39 pm

không dám thì kêu làm chi
đổi chỗ cũng thế chẳng làm j
tại sao không chạy đi nói chuyện
ngồi im kêu thế thì chịu rồi
Rinmo

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 12:44 pm

Sakura ơi! Đào Thắng nói tớ thấy vui khi bạn chuyện chỗ, Đào Thắng chả hỉu j tớ cả.Có lẽ tâm trạng của Sakura giống tớ, tớ hài lòng với chỗ ngồi hiện tại, tớ thấy nó ổn nhất, nhưng..
Biết chuyển chỗ sẽ hơi bùn nên cứ phân vân hoài, nhưng buồn hơn cả là sẽ ko ngồi cạnh Sakura nữa. Hôm nay đã làm 1 việc giúp Sakura toại nguyện, chuyển chỗ vs Đào Thắng, chẳng níu kéo j Sakura dù rất mún, mọi người có lẽ chả ai hiểu hết được tớ đã phải đấu tranh nhìu lắm mới vui vẻ để Sakura chuyển chỗ.
Sakura nhút nhát, Sakura sẽ quên tớ luôn, tớ biết rõ lém. Nhưng Sakura có biết 1 điều, Sakura ko phải là bạn tớ, bởi tớ luôn có cảm giác Sakura là em gái tớ, tớ quý Sakura lém. Vì thế tớ đã cổ vũ Sakura đổi chỗ, vì nếu cứ ngồi cạnh nhau, tớ và Sakura sẽ lơ là học tập mất (tại 2 chúng ta hay nói chuyện riêng mà!!^_^). Mà Sakura thì muốn quen nhiều bạn, nếu cứ ngồi bên tớ 3 năm sẽ chả thân được thêm ai.
Nhưng Sakura ak! tớ sẽ chả bao giờ để Sakura lại đâu,hihi, vì tớ tính toán cả rùi. Nếu Sakura chuyển chỗ cho Đào Thắng, tớ sẽ đổi chỗ cho Tất Thắng, tất nhiên nếu Tất Thắng đồng ý, còn ko đồng ý thì tớ sẽ năng xuống chỗ Sakura chơi vậy
Admin
Admin
Admin

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 5:37 pm

ôi giời ơi!
có mỗi cái chỗ thui mà sao đã ..........
nếu ko thick thi cứ nói ra, thể hiện hết ra Very Happy Razz Razz
có mong muốn gì thì cứ share đi.mọi ước mơ khi b share đều có thể thành sự thật đó Laughing
đổi chỗ đây còn là một hình thức giúp cả lớp hiểu nhau và thêm gắn bó vs nhau hơn mà.
lol! lol! cheers cheers
https://12c1-thpt-dt.forumvi.com
ronsarecolin

ronsarecolin

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 6:44 pm

nhưng thật sự tớ rất không muốn đổi chỗ chút nào, dù biết là cho mọi người có cơ hội hiểu nhau hơn............nhưng khi đã gắn bó vs cái j đó muk fải xa nó sẽ buồn lắm.......
Đúng thật lí do nhớ chỗ ngồi thân thương of t mọi người sẽ thấy vô lí nhưng đó là sự thật. Tớ ngồi đó từ bắt đầu năm lớp 10, giờ ra chỗ khác, tớ buồn lắm, vs lại đúng là có chút lưu luyến "hàng xóm" nữa............nói là thân cũng ko đúng nhưng dù sao cũng đã từng share vs nhau nhiều điều....................
Chỗ ngồi của tớ, hay fải chạy lên tắt điện bật quạt cho các bạn, tớ coi đó là thói quen, và cũng có chút niềm vui nên.....................ui nói tóm lại là TỚ YÊU CHỖ CỦA TỚ. Nếu tớ ko bị chuyển chỗ nhưng "hàng xóm" của tớ bị chuyển đj tớ cũng buồn lắm................thoy hj vọng father yêu quý của chúng ta sẽ ko đổi chỗ ai cả........
sakura_vdt

sakura_vdt

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 7:29 pm

Admin đã viết:
ôi giời ơi!
có mỗi cái chỗ thui mà sao đã ..........
nếu ko thick thi cứ nói ra, thể hiện hết ra Thay đổi lớp? Icon_biggrin Thay đổi lớp? Icon_razz Thay đổi lớp? Icon_razz
có mong muốn gì thì cứ share đi.mọi ước mơ khi b share đều có thể thành sự thật đó Thay đổi lớp? Icon_lol
đổi chỗ đây còn là một hình thức giúp cả lớp hiểu nhau và thêm gắn bó vs nhau hơn mà.
Thay đổi lớp? Lol Thay đổi lớp? Lol Thay đổi lớp? Icon_cheers Thay đổi lớp? Icon_cheers

truởng lớp nói chuẩn quá !!!
vậy giúp t đc chuyển đến vùng đất mới với nh con ng mới nha !!! ^^!
sakura_vdt

sakura_vdt

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 7:35 pm

Rinmo đã viết:
Sakura ơi! Đào Thắng nói tớ thấy vui khi bạn chuyện chỗ, Đào Thắng chả hỉu j tớ cả.Có lẽ tâm trạng của Sakura giống tớ, tớ hài lòng với chỗ ngồi hiện tại, tớ thấy nó ổn nhất, nhưng..
Biết chuyển chỗ sẽ hơi bùn nên cứ phân vân hoài, nhưng buồn hơn cả là sẽ ko ngồi cạnh Sakura nữa. Hôm nay đã làm 1 việc giúp Sakura toại nguyện, chuyển chỗ vs Đào Thắng, chẳng níu kéo j Sakura dù rất mún, mọi người có lẽ chả ai hiểu hết được tớ đã phải đấu tranh nhìu lắm mới vui vẻ để Sakura chuyển chỗ.
Sakura nhút nhát, Sakura sẽ quên tớ luôn, tớ biết rõ lém. Nhưng Sakura có biết 1 điều, Sakura ko phải là bạn tớ, bởi tớ luôn có cảm giác Sakura là em gái tớ, tớ quý Sakura lém. Vì thế tớ đã cổ vũ Sakura đổi chỗ, vì nếu cứ ngồi cạnh nhau, tớ và Sakura sẽ lơ là học tập mất (tại 2 chúng ta hay nói chuyện riêng mà!!^_^). Mà Sakura thì muốn quen nhiều bạn, nếu cứ ngồi bên tớ 3 năm sẽ chả thân được thêm ai.
Nhưng Sakura ak! tớ sẽ chả bao giờ để Sakura lại đâu,hihi, vì tớ tính toán cả rùi. Nếu Sakura chuyển chỗ cho Đào Thắng, tớ sẽ đổi chỗ cho Tất Thắng, tất nhiên nếu Tất Thắng đồng ý, còn ko đồng ý thì tớ sẽ năng xuống chỗ Sakura chơi vậy
quả thực nghĩ đến cái chỗ mới cũng thấy hơi sởn ! nh sợ gì , có khi đây là con dg ngắn nhất để quen thêm nhiều ng, chứ ngồi ở chỗ khác chắc thời gian sẽ mất nhiều hơn .... hahahahahahaha
----------------
hehe. mong là 2 cúng ta sẽ cai nghiện nhau thành công ( hôhô )
à! giờ tớ biết tại sao tai fải cảu t lại đau rồi ( haha)
nếu mà dc chuyển chỗ nó sẽ ko bị b tra tấn nữa ( haha)
xem b tra tấn ng mới thế nào nhá ! hjhj
Rinmo

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 18 Sep 2010, 9:11 pm

sakura_vdt đã viết:
Rinmo đã viết:
quả thực nghĩ đến cái chỗ mới cũng thấy hơi sởn ! nh sợ gì , có khi đây là con dg ngắn nhất để quen thêm nhiều ng, chứ ngồi ở chỗ khác chắc thời gian sẽ mất nhiều hơn .... hahahahahahaha
----------------
hehe. mong là 2 cúng ta sẽ cai nghiện nhau thành công ( hôhô )
à! giờ tớ biết tại sao tai fải cảu t lại đau rồi ( haha)
nếu mà dc chuyển chỗ nó sẽ ko bị b tra tấn nữa ( haha)
xem b tra tấn ng mới thế nào nhá ! hjhj

axxxxxxx, chúng ta bị bệnh nghiện nhau ak? khiếp nhỉ,^^
tính đi tính lại thì Sakura cứ đi vui vẻ vì tớ cũng ở lại vui vẻ
ko phải ai cũng có vinh dự để tớ tra tấn đâu( thực ra là họ ko đủ trình, sợ tớ chưa kịp ra tay đã ngất trên cành quất thì tội chết Twisted Evil )
dù là ai ngồi cạnh tớ thì tớ cũng yêu quý như sakura thôi nhưng...thần chú 1, 2, 3 ...Cuời....chả ai đọc vì tớ nữav !^^
nguyện vọng của tớ :nếu đổi chỗ thì mong thầy cho bốc thăm như lớp 10, như thế là thích nhất, chẳng cần để ý cận hay ko cận, vì đeo kính vào rùi thì ngồi đâu cũng nhìn thấy thôi, chỉ nên ưu tiên những bạn có chiều cao hơi khiêm tốn thui, như vậy là công bằng. mà giải quyết được tình hình thân nhau quá đam ra hơi nhìu chuyện( như tớ và sakura là ví dụ điển hình,^^),
sakura_vdt

sakura_vdt

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSun 19 Sep 2010, 4:23 am

éo éo.
có chuyển chỗ thôi mà cứ làm như sắp chuyển hành tinh thế hả ???
có gì đâu . vẫn là trong lớp mà . giờ chuyển chỗ mà đã ntn thế bao giờ .... thì sao ???
Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(SadSad(
---------------
ừ ! chắc ko có ai dám "thô lỗ" với rinmo như t đâu nhỉ SmileSmileSmileSmile
đố ai làm đc tinmo tức xì khói với tần số như t đấy . haha
ronsarecolin

ronsarecolin

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSun 19 Sep 2010, 7:08 am

Vấn đề chuyển chỗ là vấn đề đang đc quan tâm nhỉ? Nhưng ít ra sakura và Rimo còn có thể chia sẻ vậy, tớ thì........buồn quá....
Rinmo

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSun 19 Sep 2010, 7:24 pm

sakura_vdt đã viết:
éo éo.
có chuyển chỗ thôi mà cứ làm như sắp chuyển hành tinh thế hả ???
có gì đâu . vẫn là trong lớp mà . giờ chuyển chỗ mà đã ntn thế bao giờ .... thì sao ???
Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(Sad(SadSad(
---------------
ừ ! chắc ko có ai dám "thô lỗ" với rinmo như t đâu nhỉ SmileSmileSmileSmile
đố ai làm đc tinmo tức xì khói với tần số như t đấy . haha

uhm, sakura thì lạ rùi, làm tớ tức, đầu bốc hỏa, nhưng lại làm tớ cười sau 4s đc ngay,^^
dù sao thì tớ cũng rất vui vì có bạn mới xác nhập vào tổ 4, lại còn là tôt trưởng tổ 3 nữa, Razz
yukyssthoi

yukyssthoi

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 25 Sep 2010, 1:44 pm

=.=!
sakura_vdt

sakura_vdt

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSat 25 Sep 2010, 2:00 pm

haha
nằm mơ giữa ban ngày
tổ trưởng tổ 3 chả thấy đâu
chỉ có bạn tùng thui.
mà chắc bạn nào thì rinmo cũng vui nhỉ ??!!??
mới ngồi cạnh tùng chắc vui lắm nhỉ !!
kaka
Rinmo

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSun 26 Sep 2010, 9:00 pm

ờ! vui chết khiếp!!!
mới chuyển đến đã :"tớ ko muốn ngồi đây đâu!!" affraid
tụt hết cảm xúc
chưa j đã bị dội gáo nước lạnh vào mặt
Mad Mad Mad No No No
ronsarecolin

ronsarecolin

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitimeSun 26 Sep 2010, 9:54 pm

hehe đấy là tại M ko giăng lưới jỏi oy` chứ tên này thực ra dễ dụ lắm nhé
Sponsored content

Thay đổi lớp? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi lớp?   Thay đổi lớp? I_icon_minitime

Thay đổi lớp?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THẦY TRÒ!
» khi thầy vắng nhà..
» THẦY ƠI ĐIỆN THOẠI