x1 -- fly to sky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

x1 -- fly to sky

***@@ C1 -<>- OUR FAMILY -<>- OUR LOVE @@***

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lại sắp chuyển nhà..........

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ronsarecolin

ronsarecolin

Lại sắp chuyển nhà.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Lại sắp chuyển nhà..........   Lại sắp chuyển nhà.......... I_icon_minitimeSat 28 Aug 2010, 2:41 pm

Hnay, cuối tiết toán, không biết ông Dũng hứng lên thế nào lại lên chỗ thầy và...cho thầy địa chỉ trang web của hắn ta. Nhưng muk tiếc quá, trang đoá đã bị chặn ( hay sao ý) ko vào đc..... Crying or Very sad Sad
Cuối cùng thầy tuyên bố sẽ lập riêng cho lớp mình một cái website mới (sướng quá lol! lol! )
Herher, vậy là sắp chuyển nhà mới rồi nhỉ? Ưmk.............tớ thấy nếu diễn đàn muk cho thầy đọc thì sẽ rất hay. Từ đó thầy có thể hiểu đc tâm tư của bọn mình hơn. Như vậy có lẽ thầy sẽ đỡ nghiêm khắc và khô khăn hơn.
Chúng ta có thể thoái mái bày tỏ ý kiến của mình muk ko ngại thầy nữa oy` nhỉ? Nhưng ko bjs bjo thầy mới lập website đó nhỉ? Thoy đành đợi thầy thoy, trong lúc chờ đợi thì cứ tiếp tục duy trì cái nhà này và nhà kia nhé!! Exclamation Exclamation Arrow
http://my4u.blogtiengviet.net/
yukyssthoi

yukyssthoi

Lại sắp chuyển nhà.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lại sắp chuyển nhà..........   Lại sắp chuyển nhà.......... I_icon_minitimeMon 30 Aug 2010, 7:41 pm

NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!NO!

Lại sắp chuyển nhà..........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chuyện lạ aichưa bít thì vô để bít ko lại lạc hâu , hjhj ^^!